Chiều ngày 25/6, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam huyện Đăk Glei long trọng tổ chức Đại hội Đại biểu Mặt trận Tổ quốc Việt Nam huyện lần thứ XIII, nhiệm kỳ 2024 - 2029.
Sáng ngày 19/6/2024, UBND huyện Đăk Glei long trọng tổ chức Đại hội Đại biểu các dân tộc thiểu số (DTTS) huyện Đăk Glei lần thứ IV năm 2024 với chủ đề ““Các dân tộc huyện Đăk Glei đoàn kết, đổi mới, sáng tạo, phát huy lợi thế, tiềm năng, hội nhập và ...